การประชุมมาตรฐานการศึกษาของวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี พ.ศ. ๒๕๖๒ ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.) และระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพขั้นสูง (ปวส.)
นายทวีศักดิ์ บุตรจันทร์ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ได้ให้เกียรติเป็นประธานในระเบียบวาระการประชุม งานประกันคุณภาพการศึกษาวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ครั้งที่ ๑/๒๕๖๓ เรื่อง มาตรฐานการศึกษาของวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี พ.ศ. ๒๕๖๒ ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.) และระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพขั้นสูง (ปวส.) เพื่อให้สอดคล้องกับศักยภาพของนักเรียนนักศึกษา ชุมชน และท้องถิ่นสำหรับใช้ดำเนินงานและประเมินคุณภาพระบบการประกันคุณภาพในสถานศึกษาและเพื่อรองรับการประเมินคุณภาพภายนอก โดยการประชุมดังกล่าวจัด ณ ห้องประชุมบัวแสด อาคารโดมน้อย วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
![](http://insurance.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/82540795_789063921571973_5538469454721056768_o-1024x683.jpg)
![](http://insurance.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/82726471_789064008238631_4965182876522905600_o-1024x683.jpg)
![](http://insurance.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/83635279_789063844905314_6878547539390365696_o-1024x683.jpg)
![](http://insurance.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/83897137_789063621572003_169375342442577920_o-1024x683.jpg)